வருகிறது கஜலக்ஷ்மி யோகம்..! மூவருக்கு தொட்டதெல்லாம் தங்கமாக மாறும்…

வருகிறது கஜலக்ஷ்மி யோகம்..! மூவருக்கு தொட்டதெல்லாம் தங்கமாக மாறும்...

வேத ஜோதிடத்தின்படி, ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்குப் பிறகு, ஒவ்வொரு கிரகமும் ஒரு ராசியிலிருந்து மற்றொரு ராசிக்குள் நுழைவதால் அது உலகம் முழுவதும் பல்வேறு தாக்கங்களை ஏற்படுத்துகிறது.

எனவே பெரும்பாலும், இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கிரகங்கள் ஒரு ராசியில் இருக்கும்போது, அவை ஒன்றுடன் ஒன்று இணைந்து யோகங்களை உருவாக்குகின்றன, மேலும் இந்த யோகங்கள் மனித வாழ்க்கையையும் முழு உலகத்தையும் பாதிக்கின்றன.

கிரகப் பெயர்ச்சியால், விரைவில் புதன் மற்றும் வியாழன் இணைவு கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகம் எனப்படும் யோகம் மேஷ ராசியில் உருவாக உள்ளது. மேலும் இந்த பதிவில், மேஷ ராசியில் கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகம் எப்போது வரும் மற்றும் 3 ராசிகளுக்கு என்ன சுப பலன்களை அளிக்கும் என்பதை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

கஜலக்ஷ்மி, aries, bless, signsமேஷத்தில் உருவாகும் கஜ லக்ஷ்மி யோகம்

இப்போது மீன ராசியில் இருக்கும் புதன் வரும் ஏப்ரல் 25ம் தேதி மதியம் 12:07 மணிக்கு மேஷ ராசியில் பிரவேசித்து, மே 19ம் தேதி வரை மேஷ ராசியில் சஞ்சரிக்கிறார். அதேசமயம், இந்த ராசியில் வியாழன் ஏற்கனவே உள்ளது. எனவே இரண்டு கிரகங்களின் இருப்பு மேஷ ராசியில் கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகத்தை உருவாக்கும், இது மே 01, 2024 வரை நீடிக்கும், பின்னர் வியாழன் ரிஷபத்திற்கு மாறுகிறார். இந்த நம்பிக்கையூட்டும் யோகம் சில ராசிக்காரர்களுக்கு அபூர்வமான அதிர்ஷ்டத்தை வழங்கப்போகிறது.

மேஷம்

கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகம் மேஷ ராசியின் லக்னத்தில் உருவாகப் போகிறது, இதன் விளைவாக பூர்வீகவாசிகளின் வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியைத் தரும். அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு துறையிலும் வெற்றி பெறுவார்கள், மேலும் சமூக மரியாதையும், அந்தஸ்தும் மேம்படும். மேலும், கௌரவமான பதவி வருவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன. தொழில் நடத்துபவர்களுக்கு அதீத லாபம் கிடைக்கும். தங்கள் குடும்பத்துடன் அற்புதமான நேரத்தை செலவிடுவார்கள். மேலும் அவர்கள் தங்கள் இலக்குகளை அடைவதில் பெற்றோரின் ஆதரவையும் பெறுவார்கள். வீட்டில் மகிழ்ச்சியான சூழ்நிலை இருக்கும்.

கடகம்

மேஷ ராசியில் உருவாகும் கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகம் என்பது கடக ராசிக்காரர்களுக்கு ஒரு விதிவிலக்கான ஆசீர்வாதத்தை வழங்குகிறது. சகலவிதமான பொருள்சார் சுகங்களையும் ஆடம்பரத்தையும் அடைவார்கள். அவர்களின் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் வெற்றிக்கான வலுவான வாய்ப்புகள் உள்ளன. வேளையில் உள்ள கடக ராசிக்காரர்களுக்கு பதவி உயர்வு மற்றும் சம்பள உயர்வு வர வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். கடக ராசிக்காரர்கள் தங்கள் தொழிலில் முன்னேற்றம் காண்பார்கள். கடக ராசிக்காரர்களுக்கு அவரது வாழ்க்கைத்துணையின் உறவினர்கள் மூலம் நிதி உதவி கிடைக்கலாம். அனைத்திற்கும் மேலாக, கடக ராசிக்காரர்கள் அனைவரும் தங்கள் குடும்பத்துடன் நல்ல நேரத்தை செலவிடுவார்கள்.

கும்பம்

மேஷ ராசியில் உள்ள கஜ லக்ஷ்மி ராஜயோகம் கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். அவர்கள் வாழ்க்கையில் எந்த வகையான சிரமங்களையும் சமாளிக்க முடியும் மற்றும் லட்சுமி தேவியின் அருளால், அவர்கள் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் தங்கள் அதிர்ஷ்டத்தின் ஆதரவைப் பெறுவார்கள். இந்த காலப்பகுதியில் இந்த ராசிக்காரர்கள் தொட்டதெல்லாம் பொன்னாக மாறும் அதிர்ஷ்டத்தை அனுபவிப்பார்கள். அவர்களின் சிறிய முயற்சி கூட வாழ்க்கையில் பெரிய ஒன்றை அடைய உதவும் என்று அவர்கள் அதிர்ஷ்டசாலிகளாக இருப்பார்கள். எதிர்பாராத மற்றும் திடீர் பண பலன்களுக்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன, இதன் காரணமாக கும்ப ராசிக்காரர்கள் தங்கள் பணத்தை எதிர்காலத்திற்காக சேமிக்க முடியும்.

 

 

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button