நீதிபதிக்கு நடந்த கொடூரம்..! விவாகரத்து வழக்கு என்னானது?

நீதிபதிக்கு நடந்த கொடூரம்..! விவாகரத்து வழக்கு என்னானது?

நீதிபதிக்கு, தன் முன்பாக இடம்பெறும் வழக்கை தீர விசாரித்து தீர்ப்பு வழங்குவது வாய்மையே வெல்லும் என்பதற்கு சிறந்த உதாரணமாகும்.

விவகாரத்து என்பது உலகம் முழுவதும் வேகமாக வளர்ந்து வரும் உறவு சிக்கலாக மாறிவருகிறது. பல்வேறு காரணங்களுக்காக உலகம் முழுவதும் விவாகரத்து, தம்பதிகளால் கோரப்படுகிறது. இந்த நிலையில் சமீபத்தில் சீனாவில் நடந்துள்ள விவாகரத்து வழக்கு அனைவரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

சீனாவில் பரபரப்பான விவாதங்களைத் தூண்டிய ஒரு உயர்வகுப்பு விவாகரத்து வழக்கில், ஒரு நபர் தனது திருமணத்தின் போது பெற்ற மூன்று குழந்தைகளில் யாருமே தன்னுடைய குழந்தை இல்லை என்பதை அறிந்து 16 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது மனைவியை விவாகரத்து செய்துள்ளார்.

நீதிபதிக்கு, divorce, discovering, kidsடிசம்பர் 2007 இல், சென் ஜிக்சியன் என்பவர் யூ ஹுவா என்ற பெண்ணை முதன்முதலாக சந்தித்த உடனேயே அவரை விட எட்டு வயது குறைவாக இருந்தாலும் அந்த இளம் பெண்ணை மணந்தார். அவர் ஒரு எளிய மற்றும் ஏழ்மையான குடும்பத்தை சேர்ந்த பெண்ணாகத் தோன்றினார், அவருடைய பெற்றோர் நீண்ட காலமாக அவரை திருமணம் செய்துகொள்ள வற்புறுத்தி வந்தனர், அதனால் அவர் அந்த பெண்ணைப் பற்றி தெரிந்துகொள்ள நேரம் ஒதுக்கவே இல்லை.

திருமணம் செய்துகொண்ட உடனேயே, யூ ஹுவா சென் கர்ப்பமாக இருப்பதாகத் தெரிவித்தார், மேலும் தான் தந்தையாகப் போகிறோம் என்ற செய்தியால் அவர் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தார் அவர்கள் சந்தித்தபோதே அவரது மனைவி ஏற்கனவே கர்ப்பமாக இருந்திருக்க வேண்டும் என்பதை அவர் உணரவில்லை. அதன்பின் அந்த பெண் யூ தம்பதியரின் முதல் மகளைப் பெற்றெடுத்தார், மேலும் அவரது கணவர் நீண்ட தூர சரக்கு வாகன ஓட்டுநரானார், அவர் வருடத்தின் பெரும்பாலான நாட்கள் வெளியூரில் இருந்தார், குறுகிய காலத்திற்கு மட்டுமே ஜியான்சி மாகாணத்தின் டெக்ஸிங்கில் வீட்டிற்கு வந்தார்.

ஆண்டுகள் கடந்துவிட்டன, யூ ஹுவா மற்றொரு மகளைப் பெற்றெடுத்தார், இந்த குழந்தையும் சென் அவருடையது என்று கருதினார், யூ மீண்டும் கர்ப்பமாக இருப்பதாக அவருக்குத் தெரிவித்தபோது அவர் 2019 இல் தனது மனைவியின் துரோகத்தை சந்தேகிக்கத் தொடங்கினார். இந்த நேரத்தில், குழந்தை கருத்தரித்தபோது அவர் வீட்டில் இல்லை என்பதை சென் அறிந்தார், மேலும் அவர் அதைப் பற்றி தனது மனைவியை கேள்விகளால் துளைத்தார். குழந்தை அவருடையயதுதான் என்று யூ உறுதியாக கூறினார், இறுதியில், ஷென் அவரின் பேச்சை நம்பி தனது மூன்றாவது மகளை வரவேற்றார்.

நீதிபதிக்கு, divorce, discovering, kids2022 நவம்பரில் தான், சென் ஜிக்சியன் தனது மனைவி தனக்கு உண்மையாக இல்லை என்பதை இறுதியாக நம்பினார். யூ ஹுவா, வூ என்ற ஆணுடன் தொடர்பு வைத்திருந்ததையும், ஷாங்கராவ் நகரில் உள்ள ஒரு மருத்துவமனையில் அவர்கள் நான்காவது மகளைப் பெற்றெடுத்ததையும் அறிந்தார். யூ ஹுவாவை எதிர்கொள்வதற்குப் பதிலாக, சென் ஒரு வழக்கறிஞருடன் மருத்துவமனைக்குச் சென்று விசாரிக்கச் சென்றார். அந்த மாதத்தில் அவர் அங்கு ஒரு பெண்ணைப் பெற்றெடுத்தார் என்பதை சென் தெரிந்து கொண்டார், ஆனால் டெலிவரி படிவத்தில் தந்தையின் பெயர் என்னும் இடத்தில் அவரது பெயர் போலி கையெழுத்துடன் இருந்தது.

யூ ஹுவாவின் துரோகம் குறித்த அவரது முந்தைய சந்தேகங்கள் சரியானவை என்று உறுதியாக நம்பிய சென், விவாகரத்து கோரி தனது ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும் தந்தைவழி சோதனைக்கு உத்தரவிட்டார். அதன் முடிவுகள் மிகவும் அதிர்ச்சியாக இருந்தது – அவர் வளர்த்த மூன்று மகள்களில் யாருமே அவரால் பிறந்தவர்கள் இல்லை. மனம் உடைந்த அந்த நபர் தனது மனைவியை நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் சென்று, எப்படியும் குழந்தைகளின் தந்தைவழியை உரிமையைக் கேட்டார், ஆனால் மன உளைச்சலுக்கு இழப்பீடும் கேட்டார்.

இந்த வழக்கு ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக சீனாவில் செய்திகளின் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியது, இரு தரப்பினரும் நியாயமான ஆதரவையும் விமர்சனத்தையும் பெற்றனர். யூ ஹுவா, சென் மீது குடும்ப வன்முறை குற்றம் சாட்டப்பட்டு, தன்னைப் பாதுகாக்க முயன்ற தன் தாயை அவர் அடித்ததாக செய்தியாளர்களிடம் கூறிய பிறகு, குறிப்பிடத்தக்க ஆதரவைத் திரட்டினார். சென் தனக்கு இழைக்கப்பட்ட துரோகத்தைப் பற்றி தனது மனைவியை எதிர்கொண்டபோது தனது மாமியாருடன் சண்டையிட்டதை ஒப்புக்கொண்டார்.

நீதிபதிக்கு, divorce, discovering, kidsடிசம்பர் 29, 2023 அன்று, இந்த வினோதமான விவாகரத்து வழக்கில் குடும்ப நீதிமன்றம் தனது இறுதித் தீர்ப்பை வழங்கியது. சென் ஜிக்சியனுக்கு அவரது இரண்டு மூத்த மகள்களின் பாதுகாப்பு வழங்கப்பட்டது, அதே நேரத்தில் அவரது மனைவி பொருள் உடைமைகளுக்கான உரிமைகோரல்களை விட்டுவிடவும் மற்றும் அவரது முன்னாள் கணவருக்கு மாதாந்திர ஜீவனாம்சம் செலுத்தவும் உத்தரவிடப்பட்டது.

தனது முன்னாள் மனைவியின் துரோகம் மற்றும் அவரது மகள்களின் தந்தைவழியின் வெளிப்பாடுகள் அவரை அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியதாகவும், அவர் புதிய வாழ்க்கையைத் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் சீன செய்தி ஊடகத்திடம் சென் ஜிக்சியன் கூறினார்.

 

 

 

 

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button