கொழும்பில் யாசகம் கேட்பவர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு..!!

கொழும்பில் யாசகம் கேட்பவர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு..!!

கொழும்பில் யாசகம் கேட்பவர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு..!! அண்மைக்காலமாக 65 மாநகரசபைகளில் பிச்சை எடுப்பவர்கள் தொடர்பில் மேற்கொள்ளப்பட்ட கணக்கெடுப்பில் கொழும்பு பகுதிக்கு பிச்சை எடுப்பவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளது.

அதன்படி புதிதாக சுமார் 1003 பேர் சேர்ந்துள்ள நிலையில் தற்போது அந்தந்த நகராட்சிக்கு அருகில் பிச்சை எடுப்பவர்களின் எண்ணிக்கை 3,661 ஆக உள்ளது.

சமூக சேவைகள் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள தகவலின்படி, மேல் மாகாணத்தில் மட்டும் 1,618 பிச்சைக்காரர்கள் இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கொழும்பில் யாசகம் கேட்பவர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு
கொழும்பில் யாசகம் கேட்பவர்கள் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

கடந்த கொரோனா தொற்றின் பின்னர், சில துப்புரவு நிறுவனங்கள் மூடப்பட்ட நிலையில், அந்த நிறுவனங்களின் பணியாளர்கள் பிச்சைக்காரர்களுடன் இணைந்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளதுடன், கொழும்பில் உள்ள மின் பலகைகளுக்கு அருகில் பிச்சை எடுப்பவர்களில் பெரும்பாலானவர்கள் போதைக்கு அடிமையானவர்கள் என்பதும் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும், தற்போது பிச்சைக்காரர்களுக்கு புனர்வாழ்வளிக்க ஸ்தாபிக்கப்பட்டுள்ள ரிதிகம புனர்வாழ்வு நிலையம் 500 இற்கும் மேற்பட்ட மக்களால் நிரம்பியுள்ளதுடன், இதுவரை தென் மாகாண சபையின் கட்டுப்பாட்டில் இருந்த போதிலும், எதிர்வரும் ஜனவரி 2ஆம் திகதி முதல் மத்திய அரசினால் கையகப்படுத்தப்படவுள்ளது.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button