மாணவியை பாடசாலை வேனில் வைத்து துஷ்பிரயோகம் செய்த சாரதி

மாணவியை பாடசாலை வேனில் வைத்து துஷ்பிரயோகம் செய்த சாரதி

எம்பிலிப்பிட்டிய அரச பாடசாலையில் 11ஆம் தரத்தில் கல்வி கற்கும் மாணவியை பாடசாலை வேனில் வைத்து துஷ்பிரயோகம் செய்த வேன் சாரதியை கண்டுபிடிக்க பனாமுர பொலிஸார் விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளனர்.

சித்தியின் பராமரிப்பில் வளர்ந்த சிறுமியே இவ்வாறு துஷ்பிரயோகத்திற்கு உள்ளாகியுள்ளார். பாடசாலையில் இருந்து கிடைத்த அழைப்பின் பிரகாரம், எம்பிலிப்பிட்டியவில் தங்கியிருக்கும் தனது நண்பர்கள் சிறுமியை பார்த்ததாக சிறுமியின் உறவினர்கள் அம்பிலிப்பிட்டிய பொலிஸ் தலைமையகத்தில் முறைப்பாடு செய்துள்ளனர். மறுநாள் பள்ளிக்கு வராமல் அவளது சீருடை.

குறித்த முறைப்பாட்டின் பிரகாரம், சிறுமி பாடசாலைக்கு வந்து கொண்டிருந்த வேனின் சாரதியை அழைத்து அவரிடம் வாக்குமூலம் பெற்ற பொலிஸார், சில புத்தகங்களை வாங்கித் தருவதாக கூறி எம்பிலிபிட்டிய நகரில் வேனில் இருந்து இறங்கியதாக பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

எம்பிலிப்பிட்டிய அரச பாடசாலை, 11ஆம் தரத்தில் கல்வி கற்கும் மாணவி, பாடசாலை வேனில், துஷ்பிரயோகம், வேன் சாரதி, பனாமுர பொலிஸார், விசாரணை, ஆரம்பித்துள்ளனர்

அவரது வாக்குமூலத்தில் சந்தேகமடைந்த சிறுமியின் உறவினர்கள், சிறுமியை கண்டுபிடிக்கும் வரை சாரதியை விடுவிக்க வேண்டாம் என கோரிக்கை விடுத்த போதிலும், பொலிஸார் அவரை விடுவித்துள்ளனர்.

எவ்வாறாயினும், மதியம் வீட்டிற்கு வந்த சிறுமி, எம்பிலிப்பிட்டியவில் சில புத்தகங்களை வாங்கிய பின்னர், சாரதி தன்னை வேனில் ஏற்றி சந்திரிகா ஏரிக்கு அருகில் உள்ள காட்டுப் பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்றதாக கூறினார்.

இதற்கிடையில், பொலிஸாரிடமிருந்து அழைப்பு வந்ததையடுத்து, அவர் தன்னை அங்கேயே விட்டுவிட்டு வெளியேறியதாக சிறுமி கூறினார். பின்னர் அவர் எம்பிலிபிட்டிய மாவட்ட பொது வைத்தியசாலையின் சட்ட வைத்திய அதிகாரியிடம் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

குறித்த வேனை பொலிஸார் கைப்பற்றிய போதிலும், திருமணமான 42 வயதுடைய சந்தேகநபரான சாரதி பிரதேசத்தை விட்டுத் தப்பிச் சென்றுள்ளதுடன், அவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான விசாரணைகள் இடம்பெற்று வருகின்றன.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button