சிறுமியை புதருக்குள் அழைத்து உதட்டில் முத்தமிட்டவர் கைது.!

சிறுமியை புதருக்குள் அழைத்து உதட்டில் முத்தமிட்டவர் கைது.! ஏழு வயது சிறுமியை வீட்டுக்கு அருகில் உள்ள புதருக்கு அழைத்துச் சென்று பேண்ட்டை கழற்றி உதட்டில் முத்தமிட்ட குற்றச்சாட்டில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட 43 வயதுடைய மூன்று பிள்ளைகளின் தந்தைக்கு கொழும்பு மேல் நீதிமன்ற நீதிபதி அமல் ரணராஜா தண்டனை விதித்தார்.

தண்டனையை ஐந்தாண்டுகளுக்கு நிறுத்தி வைத்து உத்தரவிட்டார். மேலும், 25,000 ரூபாய் அபராதம் விதித்த நீதிபதி, பாதிக்கப்பட்ட சிறுமிக்கு 50,000 ரூபாய் இழப்பீடு வழங்கவும் உத்தரவிட்டார்.

சிறுமியை, புதருக்குள், உதட்டில், முத்தமிட்டவர், கைது
சிறுமியை புதருக்குள் அழைத்து உதட்டில் முத்தமிட்டவர் கைது.!

சம்பவத்தின் போது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 31 வயதுடையவர் என்றும், அவர் செய்த குற்றத்திற்கு வருந்தினார். அவரை பரிசீலித்த, அரசாங்க சட்டத்தரணி திரு.சங்க வீரசூரிய, சட்டமா அதிபரின் அங்கீகாரத்துடன் குற்றப்பத்திரிகையில் திருத்தம் செய்வதற்கு நடவடிக்கை எடுத்திருந்தார்.

உயர் நீதிமன்ற மொழி பெயர்ப்பாளர் திரு. சுலைமான் முகமது யாசிர், குற்றச்சாட்டுகளில் திருத்தம் செய்த பின்னர் குற்றச்சாட்டில் பிரதிவாதியை குற்றவாளியாகக் கண்டறிந்த நீதிபதியால் விதிக்கப்பட்ட முந்தைய தண்டனையை வாசித்தார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button