பிரித்தானியா வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் மாளிகையில் முள்ளிவாய்க்கால் நினைவேந்தல்!

உலகில் ஒற்றுமையை வெளிப்படுத்தும் வகையில், பல்வேறு அரசியல் கட்சிகளைச் சேர்ந்த பிரித்தானிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் இன்று முள்ளிவாய்க்கால் நினைவேந்தல் தினத்தை முன்னிட்டு வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் மாளிகையில் ஒன்று கூடி இலங்கையில் தமிழர்களுக்கு எதிராக நடத்தப்பட்ட இனப்படுகொலையில் உயிரிழந்தவர்களுக்கு மரியாதை செலுத்தினர்.

தமிழர்களுக்கான அனைத்துக் கட்சி நாடாளுமன்றக் குழுவின் (APPG-T) ஏற்பாட்டில் நடைபெற்ற இந்நிகழ்வில் நினைவுப் புத்தகத்தில் கையொப்பமிடுதல், காணொளி காட்சிப்படுத்தல் மற்றும் கண்காட்சி இடம்பெற்றது.

பிரித்தானியா, வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் ,மாளிகையில் முள்ளிவாய்க்கால், நினைவேந்தல்

இந்நிலையில் கன்சர்வேட்டிவ், லேபர், லிபரல் டெமாக்ராட்ஸ் மற்றும் ஸ்காட்லாந்து தேசியக் கட்சியின் எம்.பி.க்கள் மற்றும் சுயேச்சை உறுப்பினர்கள் ஒன்று கூடி உள்நாட்டுப் போரின் போது இலங்கை அரசின் கைகளில் உயிரிழந்த அப்பாவி பொதுமக்களுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினர்.

பிரித்தானியா, வெஸ்ட்மின்ஸ்டர் ,மாளிகையில் முள்ளிவாய்க்கால், நினைவேந்தல்
அதன்படி நினைவுப் புத்தகத்தில் கையொப்பமிட்டதன் மூலம், குற்றவாளிகள் தங்கள் செயல்களுக்குப் பொறுப்பேற்க வேண்டும் மற்றும் நடந்த அட்டூழியங்களுக்கு நீதியை உறுதி செய்வதில் தங்கள் உறுதிப்பாட்டை வெளிப்படுத்தினர்.

https://youtu.be/xszVRsda0yU

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button