இந்தியாவில் முதல் முதன்மைக் கடையைத் திறந்த ஆப்பிள் நிறுவனம்

இந்தியாவில் , கடையைத் ,திறந்த, ஆப்பிள் ,நிறுவனம்

ஆப்பிள் நிறுவனம் இந்தியாவில் தனது முதல் முதன்மைக் கடையைத் திறந்துள்ளது.

இந்தியாவின் நிதித் தலைநகரான ரிலையன்ஸ் நிறுவனத்துக்குச் சொந்தமான ஜியோ வேர்ல்ட் டிரைவ் மாலில் அமைந்துள்ள 2,600 சதுர மீட்டர் (28,000 சதுர அடி) கடைக்கு வெளியே வரிசையாக நின்றிருந்த கிட்டத்தட்ட 200 ஆப்பிள் ரசிகர்களுடன் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டிம் குக் புகைப்படங்களுக்கு போஸ் கொடுத்தார்.

இரண்டாவது ஸ்டோர் தேசிய தலைநகர் புது தில்லியில் திறக்கப்படும்.

இந்தியா ஒரு அழகான கலாச்சாரம் மற்றும் நம்பமுடியாத ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் எங்கள் நீண்டகால வரலாற்றை உருவாக்க நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம் என்று குக் முன்னதாக ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இந்த தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இந்தியாவில் இயங்கி வருகிறது, அங்கீகரிக்கப்பட்ட சில்லறை விற்பனையாளர்கள் மற்றும் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தொடங்கப்பட்ட இணையதளம் மூலம் அதன் தயாரிப்புகளை விற்பனை செய்து வருகிறது.

ஆனால் ஒழுங்குமுறை தடைகள் மற்றும் தொற்றுநோய் ஒரு முதன்மைக் கடையைத் திறப்பதற்கான அதன் திட்டங்களை தாமதப்படுத்தியது.

அண்டை மாநிலமான குஜராத் மாநிலம் அகமதாபாத்தில் இருந்து வெளியீட்டு விழாவில் கலந்து கொள்ள பயணித்த 23 வயதான ஆன் ஷா கூறுகையில், இங்குள்ள அதிர்வு வித்தியாசமானது. “இது சாதாரண கடையில் வாங்குவது போல் இல்லை. எந்த ஒப்பீடும் இல்லை. இது மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறது. என்று கூறினார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button