மன்னர் சார்லஸ் மீது முட்டையை வீச இருந்த மாணவருக்கு கிடைத்த தண்டனை!

கடந்த ஆண்டு நடந்த மூன்றாம் சார்லஸ் மன்னர் மீது முட்டைகளை வீசிய ஒரு மாணவர், பின்னர் அவர் அரச வன்முறைக்கு பதிலளிப்பதாகக் கூறி, அச்சுறுத்தும் நடத்தைக்கு வெள்ளிக்கிழமை குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

23 வயதான பேட்ரிக் தெல்வெல், வடகிழக்கு நகரமான யார்க்கில் பொதுமக்களைச் சந்தித்த சார்லஸை நோக்கி குறைந்தது ஐந்து முட்டைகளை வீசினார். பிரிட்டிஷ் அரசால் நடத்தப்பட்ட வன்முறைக்கு எதிரான தற்காப்புக்காக தாழ்ந்த அளவிலான வன்முறையைப் பயன்படுத்துவது சட்டபூர்வமானது என்று நீதிமன்றத்தில் வாதிட்ட குற்றத்தை அவர் மறுத்தார்.

யார்க் நீதிமன்றத்தின் தலைமை மாஜிஸ்திரேட் நீதிபதி பால் கோல்ட்ஸ்பிரிங், குற்றச்சாட்டில் அவரை குற்றவாளி என்று அறிவித்தார். தனக்கு எதிராக உடனடியாக சட்டவிரோத வன்முறை பயன்படுத்தப்படும் என்று மன்னர் சார்லஸ் நம்ப வைக்கும் நோக்கம் கொண்டது என்று கூறினார்.

மன்னர் சார்லஸ் ,மீது முட்டையை ,வீச இருந்த மாணவருக்கு ,கிடைத்த தண்டனை

யார்க் மினிஸ்டரில் மறைந்த இரண்டாம் எலிசபெத் மகாராணியின் சிலையைத் திறப்பதற்காக நவம்பர் 9 அன்று மன்னரும், ராணி கமிலாவும் நகரத்திற்கு வந்திருந்தனர்.

மன்னர் சார்லஸைத் தாக்குவதற்கு மிக அருகில் வந்த குறித்த நபர் ஐந்து முட்டைகளை கொண்டு தாக்க முற்பட்ட போது உள்ளூர் பிரமுகர்களால் அவர் பிடிபட்டார். தெல்வெல் என்ற அந்த மாணவன் பொலிஸாரால் கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்னர் சம்பவத்தின் போது இந்த நாடு அடிமைகளின் இரத்தத்தால் கட்டப்பட்டது மற்றும் என் மன்னர் அல்ல என்று கூச்சலிட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், தெல்வெல் 100 மணிநேரம் ஊதியம் பெறாத சமூகப் பணிகளைச் செய்ய தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button