லண்டனில் நடைமுறைக்கு வரவுள்ள புதிய சட்டம்!

லண்டன் மேயர், சாதிக் கானின் “விஷன் 0” பிரச்சாரத்தின் ஒரு பகுதியாக, 2041 ஆம் ஆண்டுக்குள் லண்டனில் சாலை மரணங்களை முற்றிலுமாக இல்லாமல் செய்வதை நோக்கமாகக் கொண்டு, கேம்டன், இஸ்லிங்டன், ஹாக்னி, டவர் ஹேம்லெட் மற்றும் ஹாரிங்கி ஆகிய நகரங்கள் 20mph மண்டலத்தில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

லண்டன், நெரிசல் மண்டலத்தில் ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ள 20mph மண்டலம், சாலை விபத்துகளால் ஏற்படும் சாலை மரணங்கள் மற்றும் கடுமையான காயங்களை வெற்றிகரமாக 25% குறைத்து, அதிக பாதசாரிகளின் பாதுகாப்பை கொண்டு வந்துள்ளது என்பதை தரவு மூலம் நிரூபித்துள்ளது.

அனைவருக்கும் பாதுகாப்பான, பசுமையான லண்டனை உருவாக்க நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம், மேலும் TFL சாலைகளில் 20mph திட்டத்தின் தொடர்ச்சியான விரிவாக்கம் தலைநகரின் சாலைகளை மக்கள் நடக்க, சைக்கிள் மற்றும் பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்த பாதுகாப்பானதாக மாற்றுவதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கிறது. என வில்லியம் நார்மன் தெரிவித்துள்ளார்.

இருப்பினும், இது உண்மையில் நகரத்திற்கு பாதுகாப்பானதா? பொது மக்கள் TFL மற்றும் அரசாங்க அதிகாரிகளின் இந்த நேர்மறையான பார்வையை எதிர்ப்பதாகத் தெரிகிறது. ஒவ்வொரு நாளும் இஸ்லிங்டனுக்கு வேலைக்குச் செல்லும் வழக்கமான பயணியான போர்டா, இந்த வேக வரம்பு பெரிய லண்டனுக்கு முற்றிலும் நடைமுறைக்கு மாறானது என தெரிவித்துள்ளார்.                                                                                                                                                          23 6428c4636d7b8

மக்கள் இன்னும் பகுதிகள் வழியாக கார்களில் பயணிக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர், எனவே இது பசுமையான லண்டனை உருவாக்காது, மாறாக அதிக போக்குவரத்து மற்றும் நெரிசலை உருவாக்குகிறது, இது உண்மையில் எங்கள் நகரத்தை இன்னும் கூட்டமாகவும் சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கு கவர்ச்சியற்றதாகவும் ஆக்குகிறது.

இதேபோல், மசானியா என்பவர், லண்டனில் சாலை இறப்புகள் மற்றும் மாசுபாட்டைச் சமாளிக்க இது சரியான அணுகுமுறை அல்ல. வாகனங்களின் எண்ணிக்கை குறைவாக இருந்தாலும், இந்தத் திட்டங்கள் நமது நெரிசல் சிக்கலை மேலும் அதிகரிக்கும் என்று ஒப்புக்கொண்டதாக குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்தத் திட்டங்கள் அதிகமான குடிமக்களை எளிதான, தொந்தரவில்லாத பயணத்திற்கு பொதுப் போக்குவரத்திற்கு மாறச் செய்யும் அதே வேளையில், பொதுப் போக்குவரத்திற்கான தேவை அதிகமாக இருப்பதால், ரயில்கள் மற்றும் பேருந்துகளில் அதிக நெரிசல் இருக்கும். லண்டன்வாசிகள், லண்டனுக்கு மற்றும் அங்கிருந்து வரும் அவர்களின் பயணத்தில் மற்றொரு கூடுதல் தடையாக உள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button