ரஷ்யாவின் ஆக்கிரமிப்பை மூத்த ஆர்த்தடாக்ஸ் பாதிரியார் மன்னிப்பதாக உக்ரைன் குற்றச்சாட்டு!

புகழ்பெற்ற ஆர்த்தடாக்ஸ் மடாலயம் தொடர்பான கடுமையான சர்ச்சைக்கு மத்தியில் ரஷ்யாவின் ஆக்கிரமிப்பை நியாயப்படுத்துவதாக சந்தேகிக்கப்படுவதாக உக்ரேனிய பாதுகாப்பு சேவைகள் மூத்த ஆர்த்தடாக்ஸ் பாதிரியாருக்கு அறிவித்துள்ளன.

உக்ரைனின் மிகவும் மரியாதைக்குரிய ஆர்த்தடாக்ஸ் தளமான கிய்வ்-பெச்செர்ஸ்க் லாவ்ரா மடாலயத்தின் மடாதிபதியான மெட்ரோபொலிடன் பாவெல் விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்டார்.

உக்ரேனிய தலைநகரில் நீதிமன்ற விசாரணையின் போது, ரஷ்யாவின் படையெடுப்பை அவர் மன்னித்ததாக SBU எனப்படும் உக்ரைனின் பாதுகாப்பு சேவையின் கூற்றை பெருநகரம் கடுமையாக நிராகரித்தது.                                                                                                              23 64286e26db0a7

தனக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டுகள் அரசியல் ரீதியாக உந்தப்பட்டவை என்று பாவெல் விவரித்தார். இந்நிலையில் SBU முகவர்கள் அவரது வீட்டில் சோதனை நடத்தினர். விசாரணை நிலுவையில் உள்ள அவரை வீட்டுக்காவலில் வைக்குமாறு வழக்கறிஞர்கள் நீதிமன்றத்தில் கோரிக்கை விடுத்தனர்.

மடாலயத்தின் ஒரு பகுதியில் வசிக்கும் உக்ரேனிய ஆர்த்தடாக்ஸ் சர்ச்சின் துறவிகளுக்கு உக்ரேனிய அதிகாரிகளிடமிருந்து வெளியேற்ற உத்தரவுக்கான காலக்கெடு முடிந்த மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு இந்த வளர்ச்சி ஏற்பட்டது.

மேலும் வளாகத்தை காலி செய்யும் அதிகாரிகளின் உத்தரவை பாதிரியார் கடுமையாக எதிர்த்துள்ளார்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button