கெட்ட கனவுகள் வருவதை எப்படி தடுக்கலாம்.?

ஒவ்வொரு கனவிற்கும் ஒவ்வொரு அர்த்தங்கள் உள்ளதுடன் அவற்றிற்கான அர்த்தம் என்ன என்பதனை அறிந்துக் கொள்ளவும் முடியும்.

ஒரு அசுரன் உங்களைத் துரத்துவது போன்றும், அவரிடம் நீங்கள் சிக்கிக் கொள்வது போன்றும், நேசிப்பவர் இறந்துவிடுவது, நீங்கள் உயிருடன் புதைக்கப்படுவது அல்லது ஒரு திகில் திரைப்படத்தின் காட்சிகள் போல் கனவு கண்ட அனுபவம் உலகில் பலருக்கும் உண்டு

கெட்ட கனவு, kanavu palangal, கெட்ட கனவு வர காரணம், கனவு பலன்கள், கனவு தொல்லை நீங்க

குறிப்பாக குழந்தைகளே பெரும்பாலும் இவ்வாறான கனவுகளால் பாதிக்கப்படுகின்றனர். ஏனென்றால், கனவுகளின் காரணங்களில் ஒன்று உண்மையான பயத்தை வெளிப்படுத்துவதாகும்.

குறிப்பாக குழந்தைகள் விழித்திருக்கும் போது அதை எவ்வாறு கையாள்வது என்பதை இன்னும் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும். இந்த பாதுகாப்பின்மை பெரும்பாலும் இரவில் பயமுறுத்தும் கனவாக வெளிப்படுத்துகிறது.

ஆண்களை விட பெண்கள் சற்று அதிகமாக – பயமுறுத்தும் கனவுகளால் பாதிக்கப்படுகின்றனர். உணர்திறன், பச்சாதாபம் மற்றும் குறிப்பாக படைப்பாற்றல் மிக்கவர்கள் அடிக்கடி கனவுகளால் பாதிக்கப்படுவதை ஆராய்ச்சியாளர்கள் கவனித்துள்ளனர்.

கெட்ட கனவு, kanavu palangal, கெட்ட கனவு வர காரணம், கனவு பலன்கள், கனவு தொல்லை நீங்க

எப்படியிருப்பினும் நாம் ஏன் கனவு காண்கிறோம் என்பது இறுதியாக இந்த ஆராய்ச்சியில் தெளிவுபடுத்தப்படவில்லை.

கனவுகளுக்குபல்வேறு கருதுகோள்கள் உள்ளன. உதாரணமாக, பரிணாம உயிரியலின் கோட்பாடு, கனவு காண்பது ஒரு உயிர்வாழும் உத்தி என்று கருதுகிறது. கனவில் ஒருவர் பயமுறுத்தும் சூழ்நிலைகளைப் பயிற்சி செய்யலாம், இதனால் நிஜ வாழ்க்கையில் உயிர்வாழ முடியும்.

[penci_related_posts dis_pview=”no” dis_pdate=”no” title=”Inline Related Posts” background=”” border=”” thumbright=”yes” number=”3″ style=”grid” align=”none” withids=”” displayby=”recent_posts” orderby=”rand”]

கனவுகள் பெரும்பாலும் நிஜ வாழ்க்கை மன அழுத்தத்துடன் தொடர்புடையவை மற்றும் இந்த அச்சங்கள் மற்றும் கவலைகளின் மிகைப்படுத்தப்பட்ட சூழ்நிலைகளைக் குறிக்கின்றன.

இன்னும் பிற ஆராய்ச்சியாளர்கள் கனவுகள் இரவுநேர மூளை செயல்பாட்டின் ஒரு கழிவுப்பொருள் என்று கருதுகின்றனர்.

வழக்கமான தூக்க வழக்க்ததிற்கு கவனம் செலுத்துங்கள்

நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் படுக்கைக்குச் சென்றால், உங்கள் உடல் அதற்குப் பழகிவிடும். இதன் விளைவாக, நீங்கள் வேகமாக தூங்குவீர்கள், நன்றாக தூங்குவீர்கள், அடுத்த நாள் அதிக ஓய்வையும் சமநிலையையும் உணர்வீர்கள். கனவுகள் கூட பொதுவாக குறைவாகவே இருக்கும்.

விழித்திருக்கும் போது கனவுகளை செயலாக்குதல்

கெட்ட கனவுகளை விரைவில் மறக்க விரும்புவதற்குப் பதிலாக, நீங்கள் விழித்திருக்கும்போது அவற்றைச் சமாளிக்க இது உதவும். நீங்கள் ஒரு கனவுப் பத்திரிகையை வைத்து அதில் உங்கள் கனவுகளைப் பதிவு செய்யலாம். அவர்கள் மிகவும் உறுதியானவர்களாகி, தங்கள் பயங்கரத்தை வேகமாக இழக்கிறார்கள். நீங்கள் அவற்றை நேர்மறையாகச் சிந்திக்கலாம்: கனவு எப்படி மகிழ்ச்சியான முடிவைப் பெறலாம் என்பதைப் பற்றிய உங்கள் சொந்தக் கதையை சிந்தியுங்கள். இதைத் தொடர்ந்து செய்து வந்தால், கனவுகளும் மாறி, பயமுறுத்துவதில்லை.

தேவையற்ற பரபரப்புகளை தவிர்க்கவும்

நீங்கள் படுக்கைக்குச் செல்லத் திட்டமிடுவதற்கு சுமார் இரண்டு மணி நேரத்திற்கு முன்பு, பரபரப்பை ஏற்படுத்தும் ஊடக செய்திகளை தவிர்க்க வேண்டும், தொலைக்காட்சியை அணைத்துவிட்டு உங்கள் கையடக்க தொலைபேசிகளை நிறுத்தி வைத்துவிடுவது நல்லது. ஒரு கப் தேநீர், சூடான குளியல், தியானம் அல்லது சில மென்மையான யோகா பயிற்சிகளினால் உங்களை தூக்கத்திற்கு தயார்படுத்தவும். நீங்கள் படுக்கையில் இருக்கும்போது, ​​மூச்சு பயிற்சி செய்வது அன்றைய தினத்தை விட்டுவிட்டு முழுமையாக ஓய்வெடுக்க உதவும்.

கெட்ட கனவு, kanavu palangal, கெட்ட கனவு வர காரணம், கனவு பலன்கள், கனவு தொல்லை நீங்க

மதுபானம், சிகரெட், நிகோடின் மற்றும் கோப்பி ஆகியவற்றைக் குறைக்கவும்

மதுபானம், சிகரெட், நிகோடின் மற்றும் கோப்பி போன்ற தூண்டுதல் பொருட்கள் தூக்கத்தின் தரத்தை எதிர்மறையாக பாதிக்கலாம். சில மருந்துகளும் கனவுகளை ஏற்படுத்தும். மருந்தின் அளவை சரிசெய்வதற்கு முன் அல்லது மருந்தை முற்றிலுமாக கைவிடுவது நல்லது என நிபுணர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button